340 ตอบกลับ

TapFluencer

ของเล่นสุดโปรดตอนแม่จ๋าพ่อจ๋ายังเด็ก คือ หมากเก็บ ยางล้อจักรยานตีเล่นกันหลายคนสนุกมากคะใครเข้าเส้นชัยจะเป็นผู้ชนะ

สวัสดีคะ คุณแม่ลูก อายุ29ปี ของเล่นสุดโปรดของแม่ในวัยเด็ก คือ ลูกแก้วคะ แข่งกันโยนใส่หลุม ของใครเข้าหลุมคนนั้นชนะคะ😀

TapFluencer

ของเล่นสุดโปรดคงเป็น ตุ๊กตากระดาษค่ะ ด้วยความที่เงินน้อยขอแม่ไม่ให้ ต้องวาดรูประบายสีตัดเองมาเป็นชุดให้เยอะๆๆเลย

ของเล่นสุดโปรดตอนเด็กๆ หาเศษผ้ามาเย็บทำเป็นหางนางเงือกค่ะ เย็บไม่เป็น เย็บแบบไม่สนว่ามันจะยังไงขอแค่มันติด555555555555

ของเล่นสุดโปรดของคุณแม่ในวัยเด็ก คือ เครื่องครัวจิ๋วค่ะ ชอบเล่นทำเหมือนขายของดี นึกแล้วอยากย้อนกลับไปเล่นใหม่ค่ะ

ชอบจิ๊กซอว์ค่ะ เล่นช่วงอนุบาล จำได้ว่าต่อบ่อยๆซ้ำๆจนแม่นยำ แล้วรู้สึกว่าได้ทักษะเรื่องความจำมาจนถึงตอนโตเลยนะคะ

ของเล่นสุดโปรดของคุณแม่คือหมากเก็บ ว่างเป็นไม่ได้เลย ต้องมีติดตัวตลอด ขนาดไปโรงเรียนยังพกไปเล่นตอนพักกลางวันค่ะ

TapFluencer

ของเล่นสุดโปรดสมัยเด็กและยังอยู่ตอนนี้อายุ26ปีแล้วคือรถบังคับ พังแล้วแต่ยังเก็บไวอยู่😅 รู้สึกผูกพันรักและหวงมาก

VIP Member

ของเล่นในวัยเด็กจะเป็นม้ามีล้อ ขึ้นไปแย่งขี่กับพี่ชาย คุณพ่อถ่ายภาพไว้เป็นภาพที่น่ารักมาก ชอบมากๆกับม้าตัวนั้น

ของเล่นสุดโปรดของคุณแม่ในวัยเด็กคือ กระโดดยางค่ะ เล่นทุกวันโดดเก่งสุดล่ะเพื่อนๆต่างแย่งกันอยากอยู่ทีมด้วย🤣🤣🤣