47 ตอบกลับ

พยายามให้เค้าลองออกเสียงต่ำๆดูค่ะ อู อา เป็นต้น ตอนนี้เค้าฝึกออกเสียงอยู่ค่ะ เค้าไม่รู้ว่ามันแสบหูค่ะ

4เดือนกว่าช่วงนี้กรี๊ด​บ่อยคะเป็นตอนเล่นสนุกอารมณ์​ดีคัแอบกังวลเหมือนกันกลัวกรี้ดเอาแต่ใจตอนโตคะ

ลูกชายบ้านนี้ก็เป็นค่ะ เริ่มเป็นตั้งแต่5เดือนค่ะ ตอนนี้8เดือน14วันก็ยังเป็นค่ะ แม่ปวดหัวมากค่ะ😢😆😂

ลูกน้อยวัย 6 ดือนค่ะ ตอนนี้คือร้อง เอาแต่ใจ พอไม่ได้ดั่งใจร้องตลอด จะเป็นเคสเดียวกันไหมคะเนี่ย5555

ลูกเรา 3 เดือนก็เป็นแล้วค่ะแม่ๆ จัดการยังไงดีคะ เสียงดังตลอดเวลาเลย เราเกรงใจข้างห้องมากค่ะ

มัรเป็นเสียงที่เด็กออกเสียงง่ายที่สุดในตอนเด็กค่ะ ไม่ต้องกังวล ตอนโตขึ้นเขาจะเรียนรู้เอง

ลูกสาวร้องไม่หยุดตั้งแต่สองเดือนเลยค่ะ เกี่ยวไหมคะ กังวลใจมากว่าจะพาไปหาคุณหมอแล้ว

พ่อเข้าห้องคลอดได้หรอค่ะ อยากให้พ่อบ้านนี้เข้าไปบ้างจัง อยากมีรูปถ่ายแบบนี้

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-15781)

เหมือนกันค่ะ ลูกสาวตอนนี้ 5เดือน 6วัน กรี๊ดมาตั้งแต่3เดือนครึ่งค่ะ