60 ตอบกลับ

กำหนด28เมษา พลิกตัวลำบากปวดหลัง แม่ได้เพศชายจ้า😂

7เมษา เงียบมากเลยค่ะ ไม่แตกสักทีค่ะ

แม่เจ็บท้องวันที่29ค่ะ 11โมงค่ะมีมูกเลือด ไปหาหมอ น้องไม่ยอมเอาหัวลงเชิงกรานค่ะ ทรมานมากค่ะ เลยตัดสินใจผ่า บ๊อกหลัง ทำหมัน 6โมงเช้าของวันที่30ค่ะ......... แต่หลังผ่าคือบอกได้เลยเจ็บมากค่ะ แม่สุ้ๆนะคะ

8 เมษา เจ็บหน่วงจิมิ อาการอย่างอื่นยังไม่มี

กำหนด 6 เมษา ค่ะ พึ่งรู้เพศลูกตอน 37 w ลูกสาว 70% 🥰

บ้านนี้ไม่ยอมให้เห็นเลย

บ้านนี้28เมษา เพศก็ไม่รู้ค่ะน้องหนีบไว้

บ้านนี้3เมษาเงียบมากเลยค่ะ อึดอัดมากกก

บ้านนี้6เมษา😊อาการ เหมือนกัน เลยค่ะ😊

ทางนี้รอคลอดปลายเดือนเมษายนจร้า🥰

8เมษา..น้องผู้หญิงยังไม่คลอดเลยค่ะ

6เมษาค่าา ท้องแข็งบ่อยมาก