72 ตอบกลับ

แพ้ท้อง ทุกอย่างเป็นหมด พอทนได้ แพ้ท้องหนักมากไม้ไหวจริงๆ

❌แพ้ท้อง❌3ท้องไม่เคยแพ้เลย ท้อง4หนักเอาเรื่อง อิแม่ท้อ🥺😭

ท้องผูกค่ะ เป็นอะไรที่ทรมารมากน่าน่าอึดอัดที่สุดเลยค่ะ

VIP Member

แพ้ท้องค่ะ ตั้งแต่เดือนแรกยันตอนนี้น้ำหนักลดลงไป2กิโล 😢

จริงๆ อยากเลือกทุกข้อเลยทรมานมาก แต่ท้องผูกหนักสุด

แพ้ท้อง นอนไม่หลับปิดไปเลยได้ไหมคะ 🤦‍♀️🤦‍♀️🤦‍♀️

ปวดตามข้อมากกว่า 4ข้อนั้นไม่มีอาการสักอย่างค่ะ

ท้องผูก กรดไหลย้อน จุกเสียดแน่นหน้าอกแสบถึงคอ

แพ้ท้อง อีกอย่างคือกรดไหลย้อนทรมานมาก

นอนไม่หลับค่ะ ทรมาน ทำให้เพลียมากๆ