48 ตอบกลับ

อยู่เขียงข้างกันเวลาทุกข์สุข อยู่ด้วยกันพร้อมหน้าพร้อมตาพ่อแม่ลูก ไม่มีความลับต่อกัน

จุ๊ฟกันทุกวันค่ะ กอดกันก่อนนอน ถ้าไม่ได้อยู่ด้วยกันก็ส่งข้อความบอกฝันดีก่อนนอนค่ะ

อยู่ด้วยกันแบบเพื่อนแบบพี่น้องแบบสามีภรรยาคุยกันได้ทุกเรื่องหอมแก้มทุกวันค่ะ🥰🥰

ไม่มีเคล็ดลับอะไรค่ะอยุ่ด้วยกันเพร่ะระกเเละไว้ใจซื่อสัตย์ต่อกันค่ะ

ไม่เคย ทะเลาะกันตลอด😅เรายิ่งท้องเค้ายิ่งทำให้เสียใจ😭ไม่เคยมีความสุข

เป้นเหมือนกันค่ะ ร้องไห้ทุกวัน

ให้เกียรติกันค่ะ ไม่พูดคำหยาบ ไม่ด่ากันทะเลาะกันต่อหน้าคนอื่น

กอด+บอกรัก กันทุกวันคะ ให้กำลังใจกันตลอด 10ปีแล้วไม่เคยทะเลาะเลย

คุณโชคดีมากเลยค่ะ

ไม่มีเคล็ดลับค่ะ.อยู่เฉยๆ.แค่ซื่อสัตย์ต่อกัน คุยกันปกติ.

แค่เข้าใจกันและกันแค่นี้ก้อเพียงพอแล้วค่ะ

ตื่นเช้ามายิ้มให้กันก็มีความสุข​แล้วค่ะ