215 ตอบกลับ

ผู้ชายค่ะของเค้าแบบนี้เลยค่ะได้ผู้ชายค่ะ🥰

VIP Member

น่าจะผู้ชายชายค่ะ แต่ยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่

บ้านนี้ดูไม่ออกคะช่วยรบกวนแม่ๆหน่อยนะคะ

จากในรูปอันตร้าซาวเหมือนเราเลย #เพศชาย100%

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย อิแม่ตื่นเต้นมาก

เหมือนกันเลยคะ น้องอ้าให้เลย น้องผช .ค้าบ

น่าจะผช.นะคะ เพราะบ้านนี้เป็นลูกสาวค่ะ😍

ของเราถามเขาก็บอกเพศ แต่ไม่มีรูปให้ เลย

19สัปดาห์ นี้ ถ้าซาวด์สามารถรู้เพศไหมค่ะ

เราซาวด์ตอน19วีคค่ะรู้เพศเลยน้องอ้าขาเลยเห็นชัดเลยค่ะ

ของบ้านนี้ชายค่ะ ของแม่ก็น่าจะชายน่ะ