215 ตอบกลับ

ของเราก็ ร.พ.รัฐเหมือนกัน เราต้องถามหมอค่ะตอนซาว หมอดูแลดีค่ะ ตั้งแต่ฝากมา อีก3เดือนก็คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนไปซาวอ้าขาให้ดูแบบนี้เหมือนกันค่ะคุณหมอบอกผู้ชายซาว2รอบก้บอกผู้ชายทั้ง2รอบเลยค่ะ

ฝากโรงบาลรัฐ คุณบอกบอกเพศให้นะคะ นี่เวลาไปซาวด์จะถามหมอทุกอย่างที่เราอยากรู้หรือสงสัย

ของเราก็ฝากโรงบาลรัฐคะ..แต่หมอซาวด์ดูทุกรอบคะ..ของเราได้ลูกชายคะ..ขึ้นอยู่กับหมอคะ

จากรูปดูเหมือน ผช เลยค่ะคุณแม่เพราะบ้านนี้ก็ได้ ผช รูปคล้ายๆกันเลย โชว์จู๋เลยจ้า

คล้ายๆ ถ้าดูไม่ผิดผู้ชายค่ะ บ้านนี้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ อ้าขาโชว์พ่อกับแม่เลยค่ะ

เหมือนกัน​คะ ไปวันที่30 ไม่ซาว์ดให้ บอกอีก4อาทิตย์​ค่อยซาวด์ แต่เดาๆว่าได้ลูกชาย

โรงพยาบาลรัฐเหมือนกันค่ะ เพศชาย บริการโอเคทุกอย่าง น่าจะเป็นบางโรงบาลมั้งคะ

ของเราแบบนี้เค้าบอกผชค่ะ แต่แบบนั้นเราดูไม่ออกคือกัน

หมอระบุชัดเจน Boy

ช่วยดูให้มั่นใจทีคะล่าสุดที่ซาวหมอก็บอกผู้ชายแหละ แม่ๆเห็นเหมือนหมอไหมคะ