9 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดภูมิพลค่ะ ผ่าคลอด+ทำหมัน +ห้องพิเศษเดี่ยว3คืน 19,600ค่ะ คุณหมอ พยาบาลดูเเลดีมากค่ะ ถ้าเเม่จะนอนห้องพิเศษ. เเม่ต้องเขียนใบจองห้องก่อนวันคลอดค่ะ. ไม่งั้น. เตียงเต็มค่ะ.

ถ้าสิทธิบัตรทองล่ะค่ะ แพงไหม ผ่าคลอด+ทำหมัน

ลูกผมคลอดร.พกลางคับใช้สิท30บาทไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มแต่ถ้าเงินสดคลอดเองสตาทที่6500+ไม่รวมค่าอุปกรณ์

บ้านนี้ก้ออยากไปคลอดที่รพ.ภูมิพลนะคะ แต่ไกลไปหน่อยเลยต้องเลือกธรรมศาสตร์

VIP Member

ภูมิพลเหมือนกันค้ะเบ็ดเสร็จเลยใช่ไหมค้ะ8,000บาทรวมห้องทุกอย่างใช่ใมค้ะ

คลอดที่ ภูมิพลค่ะ หมอบอก ปกติ8,000 บาทค่ะ ผ่าคลอด10,000-15,000ค่ะ

แม่ผ่าคลอดกับหมอท่านใดคะ

ของเราผ่าคลอดทำหมันห้องรวม 12,800เพิ่งผ่าวันที่10/10/63

ผ่าคลอด กับหมอท่านใดคะ

คลอดที่รพ.พญาไท 2 ค่ะ

ร.พ. รัฐค่ะ

รพ.รัฐ