กำหนดคลอด25มิถุนายน

มีใครแอบแตกไปแล้วบ้างค่ะ✌🏻✌🏻

9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด17มิถุนามีเจ็บเตือน1อาทิตย์แล้วแบบหายไปเลยค่ะ 😁😄ลูกยังเลือกวันเกิดให้ตัวเองไม่ได้มั่งค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้มีเหมือนเจ็บเตือน ท้องแข็งตึงสักพักก็คลาย อยากแตกมากเลยตอนนี้

บ้านนี้กำหนดคลอด21มิถุนาแต่ว่าพรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกค่ะ

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดวันที่20แต่วันที่10หมอนัดผ่าแล้วค่ะ

Post reply image
4mo ago

กำหนดวันเดียวกันเลย แต่่หมอยังไม่นัดผ่าเลยค่ะ

บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กำหนด 25 มิ.ย เหมือนกันเลย

บ้านนี้ 16 มิ.ย.ก็ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 28 มิถุนายน อยากแตกแล้วค่ะ

กำหนด วันที่19คะ ยังเงียบยุเลยคะ

VIP Member

วันเดียวกันเลยค่าแม่

4mo ago

มีอาการเตือนบ้างไหมค่าา