91 ตอบกลับ

คุณแม่แพ้อะไรรึเปล่าคะ ทำไมผื่นแกงทั้งตัวเลย รีบไปหาหมอเถอะค่ะ แบบนี้ไม่น่าปกติ

ไปหาหมอเถอะคะแม่​ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ​ และขอให้ไม่มีอันตรายกับน้องนะคะ

VIP Member

หายไวๆนะคะเเม่ลองสั่งตัวนี้มาใช้ดูค่ะ เราใช้อยู่ ไม่คัน ไม่เคืองระคายผิว

+1ค่ะ ตอนท้องก้ใช้นี้เหมือนกัน แต่แม่ด้ควรหาหมอด้วยน่ะค่ะ

ตอนท้องขี้นแบบนี้เหมือนกันค่ะแต่ขึ้นแค่ตรงขา แต่ไม่เจ็บนะค่ะคันเฉยๆ

ไปหาหมอนะค่ะแม่ เสี่ยงนะค่ะ เราไม่รู้เป็นอะไร ไปหาหมอดีกว่าค่ะ 😱

บ้านนี้ก็เป็นจ้า แต่เป็นตุ่มคันขึ้นไม่มากเท่าไหร่แต่คันหนักมาก

ขอให้หายเร็วไวนะคะ #เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ ปล.ไปหาหมออ่ะยังค่ะ

VIP Member

อย่าลืมไปหาหมอด้วยนะค่ะแม่ เป็นแบบนี้ไม่ควรปล่อยไว้นาน

เป็นทีขาจร้าคันมากแม่ กี่เดือนแล้วค่ะทำไมดูเหมือนขาบวม

ไปหาหมอด่วนเลยจ้าแม่ เพื่อนก็เป็นหมอจะให้ยาฆ่าเชื้อ