21 ตอบกลับ

ตัวล่ะ60ค่ะใส่แค่ครั้งเดียวตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ 0-3m

สนใจค่ะ

มีแรกเกิดถึง3เดือนสนใจสอบถามได้ค่ะ ราคาถูกสุดๆ

ตอนนี้ของอยู่ต่างประเทศนะค่ะจะกลับไทยวันที่22ค่ะถ้าสนใจจะเอาไปด้วยค่ะ

แม่สนใจอยุ่ไหมค่ะ มือ1-2 ราคากันเอง

อยู่ไหนคะ มีอยู่คะให้ฟรีไม่ขายคะ

บ้านนี้ก็มีน่ะค่ะ ถ้าสนใจเฟสมาตามชื่อนี้เลยค่ะ ให้ฟรีค่ะ มีไม่มากเท่าไหร่ เด็กผุชายค่ะ

มีค่ะ สนใจทักมานะคะ

เก็บปลายทางมั้ยคะ

มีเป้นเสื้อผูกสีขาว

VIP Member

แบบแรกเกิดหรอคะ

มีค่ะ ทั้งเสื้อผ้า ของ ใช้ ให้ราคา ถูกมาก ค่ะ สนใจไหมคะ

มีค่ะ

พอมีนิดหน่อยไม่ค่อยใหม่นะ ไม่ขาย.แต่ให้เลย