24 ตอบกลับ

18สิงหาคะ ตอนนี้26week ยังไม่เลิกแพ้เรยคะมีอาเจียนช่วงเย็น แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง กินไม่ได้3เดือนเต็ม น้ำก้อกินแทบไม่ได้อาเจียนออกหมด หาหมอให้น้ำเกลือทุกอาทิตคะ อยู่ได้เพราะน้ำเกลือกับหมอฉีดยาแก้อาเจียนให้ น้ำหนักหายไป12โล ตอนนี้ขึ้นมาคืน5โลเพราะกินได้ช่วงเช้ากะกลางวัน แต่ต้องกินทีละน้อยนะคะ กินเยอะก้ออาเจียน ผู้ชายคะ แพ้หนักมาก

2สิงหาจ้า​ แพ้​ ตั้งแต่1เดือนถึง3_4เดือน​ แล้วหาย​ กลับมาแพ้ไหม่ช่วง6เดือนกว่าๆตอนนี้7เดือนแล้วก็มีเวียนหัวไม่ค่อยอยากกินข้าว​ บางทีก็อ้วก​ ทรมานจริงไรจริง🤣 เพศอะไรไม่รุ้

11 สิงหาค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย แม่กินได้เยอะมากๆๆ น้ำหนักก้อขึ้นเยอะมากเช่นกัน😂 17 กิโลแล้ว 😭

บ้านนี้หมอนัดอาทิตย์หน้า ไม่รุ้ตอนนี้ตัวเล็กโตแค่ไหนแล้ว 😆😆

13สิงหาจ้าแพ้ตั้งแต่2เดือนถึง5เดือนเลยจ้าแพ้แรงมากน้ำหนักลงมา5-6โลแต่ตอนนี้ปกติแล้วจ้า

ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ ทานได้ทุกอย่างที่ขวางหน้า ไม่มีอาการอะไรเลย

18สิงหาค่ะ แพ้ถึง4เดือนค่ะ ลูกสาว ตอนนี้กินเก่ง หิวบ่อยมากค่ะ

18สิงหาคะ แพ้ท้อง3เดือนแรก เป็นสิวเต็มหน้าเลย เพศชายคะ

23 สิงหา เพศชายค่ะ ไม่เคยได้สัมผัสคำว่าแพ้ท้องเลยค่ะ 😅

21สิงหา แพ้ตั้งแต่2เดือนถึง5เดือน ตอนนี้ไม่แพ้แล้วค่า

ท้องสอง กำหนดคลอด 20 สิงหาคม เพศชาย ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ