2 ตอบกลับ

อยู่ไฟเป็นการผ่อนคลายจากการนวด ขัดผิว อบตัว คุณหมอบอก ไม่ได้ส่งผลใดนอกจาก สบายคุณแม่ค่ะ บ้านนี่กินทุกอย่าง งดของหมักดอง เเอลกอฮอล์ กินทุกอย่าง น้ำเย็น อะไรก็กินได้นะคะ ปล. ที่บอกว่าจะหนาวอะไรนี่ไม่เกี่ยวเลยนะคะ กรณีหนาว แปลว่า ขาดแคลเซี่ยมค่ะ แม่ขา อย่าคิดเยอะ ห้ามโน่นห้ามนี่ มีผลต่อจิตใจแม่ค่ะ คิดซะว่า กินที่อยาก เน่นมีประโยชน์ เพราะเราต้องให้นมค่ะ😋✌🏻

บ้านนี้ไม่ได้อยู่ค่ะ มีหนาว ๆ บ้าง แต่ไม่มากค่ะ ไม่ถือเรื่องอาหาร งดของหมักดองต่าง ๆทแอลกฮอลล์ไม่ดื่มอยู่แล้วค่ะ. แรก ๆ ก็มีภาวะเครียดบ้างค่ะ เพราะไม่ได้ออกจากบ้านเลย แต่พอได้ออกไปทำธุระบ้าง พักผ่อนบ้างก็หายค่ะ. มาอยู่บ้านแฟนคิดถึงพ่อกับแม่ก็โทรไปคุยแทนค่ะ เปิดกล้องโทรทุกวันเลย 555555. หลานได้คุยด้วย