55 ตอบกลับ

บ้านนี้6ธ.ค ครบ37 วีค15พ.ย คิดว่าน่าจะปลายๆเดือน พ.ย คะ

28 ธันวาค่ะคนแรก ยังไงไม่รู้แต่จะให้ออกปีนี้555

บ้านนี้2ธันวาคมแต่อิแม่คิดว่าน่าจะย้ายทีม😅

8 ธันวา คิดว่าน่าจะได้ย้ายทีมมาพฤศจิค่ะแม่

ของเรากำหนด5 ธ .ค กลัวคลอด พ. ย เหมือนกันเลย 😁

เรา13ธันวาค่ะ กลัวคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ

11/12ค่ะ ครบ37เป็นต้นไปส่วนตัวโอเคแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด30ธันวาค่ะ ทีมผู้หญิงค่ะ🩷

บ้านนี้กฎหนดคลอด28ธันวา ทีมผู้ชาย♥️

เหมือนกันเลยค่ะ28ธันวา

16 ธันวาคะ กลัวมา พ.ย. เหมือนกันคะ 😂😂