49 ตอบกลับ

ของเรากำหนดคลอด25ธันวาคม ของใครตรงกับของเราบ้าง และเพศชายรึหญิง ของเราเพศหญิงนะ

25ธันวาผู้หญิงค่าา

บ้านนี้กำหนด10ธ.ค กลัวคลอด พ.ค เหมือนกันค่ะ เพราะคนเเรกคลอดก่อนกำหนดสามอาทิตย์

ของเรา2ธันวาค่ะ แต่อาจจะปลายพฤศจิกายนเพราะเริ่มมีเจ็บหน่วงๆเตือนละจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด4ธค.ค่ะ แต่ว่าผ่าคลอด น่าจะได้คลอดประมาณพฤศจิกาค่ะ

4 ธค เหมือนกันค่ะ ผู้ชาย

กำหนด 27 ธันวา กลัวคลอดก่อนเหมือนกันคะ ปวดท้องหลอกบ่อยมากด้วยคะ

บ้านนี้กำหนด27ธันวา คาดเดาหน้าจะคลอดวันที่หมอกำหนดประมาณ1-2อาทิตย์ คุณหมอบอกตั้งแต่37วีคขึ้นไปคือครรภ์ครบกำหนดไม่ถือว่าคลอดก่อนกำหนดทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่น้ำหนักลูกด้วยจ้า ท้องแรกกำหนด19ธันวาคลอด12ธันวา ท้อง2กำฟนด4พฤศจิกาคลอด27ตุลา ท้องสามนี้กำหนด27ธันวา65ย่าจะออกก่อน1สัปดา ชายล้วยสามเลยข้าล้านนี้พร้อมทำหมันปิดอู่ คลอดเองทั้งหมด

บ้านนี้ 4 ธันวาคะ แต่ดูจากสภาพคุณแม่แล้วไม่น่าจะเกินพ.ย.คะ

13ธันวา ลุ้นแค่ว่าจะออกก่อนหรือหลังหรือตรงกำหนดค่ะ😂

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้6ธ.ค ครบ37 วีค15พ.ย คิดว่าน่าจะปลายๆเดือน พ.ย คะ

28 ธันวาค่ะคนแรก ยังไงไม่รู้แต่จะให้ออกปีนี้555

บ้านนี้2ธันวาคมแต่อิแม่คิดว่าน่าจะย้ายทีม😅