259 ตอบกลับ

มาเป็นตอนไตรมาสสุดท้าย ตอนแรกกังวลมากตอนนี้ปล่อยแล้วค่ะ ทำไรไม่ได้แล้ว😂 แถมแตกฝั่งเดียวด้วย

คุณเเม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะมาลายก็ตอน39สัปดาห์ค่ะเเม่บ้านนี้อาบครีมตลอดค่ะสุดท้ายเอาไม่อยู่555😁

VIP Member

บ้านนี้แตกตอน7 เดือน ก้น กับ ต้นขา ใส่ครีมทุกวัน เอาไม่อยู่จริงๆค่ะ ตอนนี้ท้องเริ่มแตกแล้ว 😅😭

แตกเหมือนกันคร่าทั้งท้องทั้งก้นต้นขาแตกหมดเลย ขนาดทาครีมตั้งแต่สามเดือนมาแตกเดือนสุดท้าย

VIP Member

แตกเดือนสุดท้ายเหมือนกันค่ะ แตกทั้งท้อง ทั้งขา ทั้งก้น แม่เป็นคนตัวเล็กด้วยแต่ท้องใหญ่มาก

บ้านนี้แตกตอน 7 เดือนค่ะเพราะท้องใหญ่มากๆทาครีม ครีมก็เอาไม่อยู่ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วจ้า

เป็นเดือนสุดท้ายเหมือนกันค่ะแม่ แต่ไม่แตกชัดเหมือนในรูปที่แม่เอาลง หลงดีใจมาตลอด9เดือน😂

้บ้านนี้แผนที่โลกตั้งแต่ท้องแรก 😂😂😂 ท้องสองเลยไม่ซีเรียสแล้วมันคงไม่แตกไม่มากกว่านี้

VIP Member

บ้านนี้คะ คิดว่าผ่านเต็มทีไม่มีแตกลายพอเข้าเดือนที่8เท่านั้นแหละคะ อิแม่อยากจิร้องไห้

VIP Member

ของเรา 6 เดือนยังไม่แตก เพราะก่อนท้องหน้าท้องเยอะ สงสัยจะไปแตกเอาเดือนสุดท้ายเหมือนกัน