14 ตอบกลับ

อย่าให้ถีบจนจุกเลยค่ะ แม่จะคิดถึงตอนแค่ดุ๊กดิ๊กๆน่าเอ็นดู ของเราตอนนี้ กินอะไร ก็โดนถีบค่ะ ถีบแรงมาก ที่เดิมจนเจ็บ ช้ำไปหมด เขาไม่ชอบให้กินเยอะ น้ำหนักแม่บ้านนี้เลยขึ้นน้อย ยังดีที่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์

ของเราคลอดสัปดาห์นึงแล้วค่ะ เห็นหน้าเห็นตาเจ้าของเท้าเล็กที่ถีบแม่แล้วค่ะ

30wเหมือนกันค่ะบ้านนี้ก็เบาค่ะลูกสาว แต่ช่วงนี้26-27wแรงมาก อยู่ๆก็เบามาแค่เป็นคลื่นแต่ก็ดิ้นตลอดทั้งวันเหมือนกันค่ะ ดิ้นเบาดีกว่าไม่ดิ้นเลยค่ะแม่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องลูกชายน้องดิ้นแรงมากดิ้นทีเป็นจุกแต่ท้องนี้ได้ลูกสาวรู้สึกว่าน้องดิ้นเบาดิ้นไม่ค่อยแรงเลยค่ะ 29 สัปดาห์แล้ว

อิจฉาจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้ลูกสาว ดุ๊กดิ๊กเบาๆ แต่ทั้งวัน อยากมีโมเม้นแบบจุกๆจังเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ 29w4d ครึกครื้นมากค่ะ แรงดีไม่มีตก ดิ้นไม่พักเลย 😂

ทางนี้ดิ้นแรงมากค่ะ 31w1d ตื่นมานี่แทบไม่อยากลุกเลยค่ะจุกมาก

อิจฉาจังเลยค่ะ อยากมีโมเม้นแบบนี้

บ้านนี้ลูกชาย ดิ้นเบาเหมือนกันค่ะ แค่ขยับนิดหน่อย 🤌🏻

ใช่ค่ะ บ้านนี้ผู้หญิงดิ้นเบาๆ เป็นคลื่นๆ บางทีก็สะอึก

บ้านนี้30w4 ลูกชายค่ะดิ้นไม่เบาเลยถีบทีมีสะดุ้งค่ะ

30w6d ดิ้นเบาเหมือนกันแม่ ท้อง3 ดิ้นน้อยกว่าพี่มากเลย

บ้านนี้ท้องแรกค่ะแม่

เบาเหมือนกันเลยค่ะ อยากมีโมเม้นท์ดิ้นเเรงๆบ้าง5555

สงสัยท้องแม่เล็กเลยไม่มีพื้นที่ให้ดิ้นเยอะมั้งค่ะ 😅

บ้านนี้ลูกชายค่ะถีบทีนี่เเม่ปวดฉี่รอเลยค่า🥹

อิจฉาจังเลยแม่