29 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัด5 มิถุนายนค่ะยังไม่แน่ใจว่าลูกกลับหัวยัง

บ้านนี้ลูกกลับหัวตอน27สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้32สัปดาห์แล้วค่ะ

บ้านนี้ยังไม่กลับหัวเลย กลิ้งไปกลิ้งมา ไม่มีที่ดิ้น😂

3 กรกฎา ตอนนี้ 35 week ลูกกลับหัวตอนอายุครรภ์ได้ 31 week แล้วคะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่6เดือนเรยจ้าแม่กำหนด21 กรกฎาคมจ้า

วันเดียวกันเลยค่ะ

32wยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 28 w คะ กำหนดคลอด 27 ก.ค.

ตอนนี้ 33w น้องกลับหัวเมื่ออาทิตย์ก่อนค่ะ

บ้านนี้กลับหัวแล้วค่ะ กำหนดคลอด 13 ก.ค. ค่ะ

กำหนด 7กค. กลับหัวตั้งแต่5เดือนครึ่งค่ะ