184 ตอบกลับ

บ้านนี้เลยคะ ท้องแรกหน้าขาวเนียน ได้ลูกสาว ท้องสองนี่หน้าดำสิวขึ้น ได้ผู้ชายคะ ตอนนี้ท้องยุ5เดือนคะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่มีสิวผิวสวยได้ลูกชายจร้าท้อง2สิวมาเเบบจัดเต็มยังไม่ทราบเพศจร้ารอลุ้นพรุ่งนี้

ท้องแรกท้องแฝดช/ญสิวไม่ค่อยมีชอบแต่งตัวแต่งหน้า ตอนนี้ท้อง2ค่ะ ได้ลูกสาวค่ะสิวมาเต็มหน้าเลย😭😭

เป็นเหมือนกันค่ะ สิวขึ้นจนไม่มีที่จะตั้งจมูกเลย...(ตอนนี้ได้ 14 สัปดาห์กว่าๆยังไม่รู้เพศค่ะ😊😊😊😊)

เป็นตั้งแต่เริ่มท้อง ตรวจพบว่า 2ขีดสิวก็มาเลย

สิวเห่อทั้งสองท้องคะ หน้าแบบเละมาก หลัง หน้าอกมาเต็ม ท้องแรกลูกสาว ตอนนี้ท้องลูกชายคะ

บ้านนี้​ เมือก่อนสิวเยอะมากคะ​ พอมีน้อง​ หน้าใส​ สิวหายหมดเลยคะ​ หมอบอกได้ลูกชายคะ​

เป็นเหมือนกันค่ะ หน้าดำคล้ำตั้งแต่เริ่มตั้งท้องเลยค่ะตอนนี้ท้องได้17สัปดาห์แล้วค่ะ

เป็นเพราะฮอโมนเราเปลี่ยนแปลงค่ะ แม่บ้านนี้มีสิวขึ้นที่หลังค่ะ จากที่ไม่เคยขึ้นเลย

บ้านนี้ตอนแรกสิวขึ้นหน้าผาก จมูก อก หลังค่ะ((ไม่มาก)) ผิวหน้าแห้ง มือแห้ง ค่ะ ได้ผู้ชายค่ะ

เป็นค่ะ 15-6 สัปดาห์ โทรมดำคล้ำมาก สิวขึ้นทุกวัน วันละเม็ดสองเม็ดจิตแจ่มใส 😓🙄 #ท้องลูกชาย