29 ตอบกลับ

บ้านนี้ เอส 26ค่ะ น้องถ่ายปกติ ไม่ง้อแง ค่ะ น้องได้สองเดือนจะเข้าสามแร้วจ้า

เราก่อทาน s-26

บ้านนี้ให้น้องกินนมแนนค่ะ กินตั้งแต่คลอดค่ะ ตอนนี้ได้ 1เดือนแล้วค่ะ ยังไม่มีปัญหาอะไร

ช่วยในเรื่องขับถ่ายไม่ค่ะ

บ้านนี้เสริมดูแลคตั้งแต่คลอดเพราะน้ำนมน้อยเหมือนกันค่ะ น้องไม่มีปัญหาเรื่องขับถ่ายนะคะ

เรากินแอนฟาแลคกล่องสีเงินน้องถ่ายทุกวันกินเสริม​กับนมแม่นะคะนน.น้องก้ดีด้วยค่ะ

บ้านนี้กินดูแลคเหมือนกันค่ะ 1-2 วันถ่ายที อึน้องนิ่มไม่แข็ง ปกติดีนะคะ

น้ำนมไม่พอค่ะเหมือนกันค่ะ เสริมดูแลคให้น้องค่ะ ไม่งั้นงอแงมาก

ลูกบ้านนี้ก็กินค่ะ แต่ก็ไม่มีปัญหาเรื่องขับถ่ายนะคะแม่

ช่วยแนะนำนมผงที่ลูกกินแล้วถ่ายทุกวันหน่อยค่ะ

บ้านนี้กินนมแพะคะคุณแม่ ลูกไม่มีปัญหาเลยคะ

HiQ ซุปเปอร์โกล กินดีค่ะ ถ่ายง่ายด้วย

น้องได้29วันกินโฮคิวโกไม่ถ่ายมาสองสามวันแล้วค่ะ