62 ตอบกลับ

มี2ห่อค่ะ อีกห่อเปิดแล้วกินไปนิดเดียว อีกห่อยังไม่เปิด ส่งต่อค่ะ

ทานดีมาก ค่ะ สนใจรับต่อ

แม่บ้านนี้ให้ฟรีค่ะแต่ออกค่าส่งเองนะค่ะมี2ถุงยังไม่ได้เปิดค่ะ

แอดไปแล้วค่ะแม่

บ้านนี้ก็กินยากค่ะ ยังมีอีกถุง แม่บ้านไหนอยากได้ส่งต่อให้ค่ะ

สนใจค่ะเเม่

เราก็สั่งมากินยากเหมือนกันเหลืออีก1ถุงยังไม่เปิดกับครึ่งซอง

แม่รับมั้ยคะเรามีอยู่ยังไม่ได้เปิด 1 ซอง ค่ะ

แม่กินตัวนี้ยุค่ะผสมกับนมแพะอร่อยมากน้ำหนักลงลูกด้วยจ้า

ยังมีอยู่มั้ยคะ ถ้ายังขอรับได้มั้ยคะคลอดกันยานี้ค่ะ

เค้าชงผสมกับนมแพะบ้าง โปรตีนบ้างคะ นน ลูกดีมากค่ะ

แนะนำให้กินผสมนมดีน่า จะนมตราหมีก็ได้ค่ะ ทานง่าย

เเม่บ้านนี้กินไม่ได้เลย เเค่ได้กลิ่นก็ออกเลยค่ะ

สนใจจ้า อยากสั่งอยู่หลายรอบแต่แม่งบน้อยค่ะ

แม่สะดวกทักไลน์มาคุยมั้ยค่ะ