59 ตอบกลับ

บ้านนี้ติดหนักกว่าก่อนท้องอีกค่ะ เวลาสามีไปทำงาน ต้องสั่งตลอดว่าตอนพักต้องโทรมานะ ตอนเย็นเลิกงานไม่ให้เเวะไหนเลยค่ะ วันหยุดก็จะติดกันตลอด มีหวงมากกว่าเดิมด้วยค่ะ

จริงค่ะ ติดกว่าท้องแรกอีกค่ะ

บ้านนี้ท้องแล้วขี้เกียจค่ะ ไม่อยากออกบ้าน ยิ่งท้องโตแล้วยิ่งหนักเข้าไปใหญ่เพราะเราท้องแฝดด้วย เวลาสามีชวนออกบ้านแล้วไม่ไปดูสามีจะนอยหน่อยๆ ไม่รู้ใครติดใคร

ไม่ติดค่ะ เขาไปไหนไม่ค่อยตาม แต่จะติดกลิ่นตัว กลิ่นเสื้อ ชอบหอมชอบดมมากกว่าค่ะ 😂😂😂😂 บางทีก็สงสารตัวเอง เหมือนเป็นโรคจิตเลย

ติดเหมือนกันคะ อยู่ด้วยกันเกือบทุกวันเลย นอนก็ต้องกอดสามีไว้ ติดกลิ่นคะ วันไหนไม่ได้นอนด้วยแม่จะนอนไม่หลับเลย🥺😂

บ้านนี้ติดสามีมากค่ะไปไหนไปด้วยตลอด ที่ไปด้วยไม่ใช่อะไรนะตามไปชวนทะเลาะไม่ได้ทะเลาะคงนอนไม่หลับ55555

บ้านนี้เบื่อสามีค่ะชอบมากเวลาสามีไม่ยุ..สามียุด้วยแล่วรุสึกหงุดหงิดตลอดเลยค่ะ..พึ่งมาเปนตอนท้องค่ะ

ไม่ตามเลยเพราะเดี๋ยวสามีก็กลับมายิ่งตามยิ่งไปไกล.....อยู่บ้านเฉยๆปกติเบื่ออยู่แล้วตอนท้องแบบนี้

ไปด้วยกันตลอดจ้าไม่ว่าจะไปไหนต้องนั่งไปด้วยเป็นตั้งแต่ยังไม่ท้องพอท้องก็ยังไปเหมือนเดิมค่ะ

บ้านนี้สามีติดลูกค่ะ จะไปไหนต้องให้เราไปด้วยตลอด อิแม่ก้จะเดินไม่ไหว สงสัยพ่อกลัวลูกไม่รัก

VIP Member

บ้านนี้สามีติด แต่ปกติก้ออยู่กันตลอดเวลา ไปสามีคามถ้าขับรถออกไปคนเดียวกลับมา สามีงอนทันที

อิจฉาคู่นี้จัง