90 ตอบกลับ

2พ.ยซักแล้วแต่ไม่ได้รีดค่ะพอดีเตารีดเก่าแล้วแฟนบอกไม่ต้องรีดค่ะ

ค่ะไม่สะดวกไม่ค่อยมีเวลาด้วยค่ะ

27 พ.ย. เตรียมหมดแล้วแต่ยังไม่ได้ซักค่ะ ว่าจะเริ่มซักช่วงต้นเดือน😊

เหนื่อนมากเลยค่าา

นัดผ่า 1 พย.ค่ะ พร้อมแล้ว ลงเครื่องปั่นเลยค่ะ อิแม่ทำเองไม่ไหว 🤣

เรียบร้อยแล้วค่ะ.. แต่กะว่าจะซักอีกรอบ.. ผ้าจะได้นิ่ม​ ๆ​ หน่อย

บ้านนี้ชัดแจ๋วเลยค่ะ.. กลีบบานมาเชียว.. อิอิ

7 พย ค่ะ ซักเรียบร้อยค่ะ สามีซักมือให้จ้า เราซักเองไม่ไหวละ ☺️

น่ารักจังเลยค่ะ

ซักไว้ตั้งแต่7เดือนตอนนี้8เดือนกว่าแร้วพร้อมหิ้วอย่างเดียว

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด28ค่ะ แต่กมอนัดผ่าวันที่21 พ.ย.

คลอดเดือนพฤศจิกายนเช่นกันจ้าพึ่งซักตากวันนี้เช่นกันจ้า

เหนื่อยยๆเหมือนกันค่ะ. สามีตาก. เราปั่นเครื่อง 21 พย.จ้าาา

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เริ่มซักเลยค่า กำหนดคลอดเดือน ธันวา 😂😂😂

เดี๋ยวซักไม่ไหวนะคะแม่555

VIP Member

25 พย. ซักไปรอบนึงแร่วค่ะของยังใม่ครบน่าจะมีซักเพิ่ม 555