8 ตอบกลับ

หาในกูเกิ้ล​ค่ะ​ มี5ท่า​ ออกกำลังกายได้ตั้งแต่ไตรมาส​แรกเลยค่ะ​ บ้านนี้ทำทุกวัน​ เช้า​ เย็น​ และฝึกหายใจแบบโยคะด้วยนะคะ​ 🤗🤗🤗🤗🤗

ออกกำลังกายอยู่แล้ว ก็เลยออกกำลังกายไปจนคลอดเลยค่ะ แนะนำปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะ

VIP Member

ออกได้ตลอดนะคะแม่ แต่ต้องดูท่าที่เหมาะกับคนท้องด้วยค่ะแล้วก็อย่าหักโหมนะคะ

แม่บ้านนี้เริ่มออกกำลังกายโดยการวิ่งเบาๆ ช่วงปลายๆไตรมาสที่2จ้า

VIP Member

ทำงานทำผมทุกวันค่ะลูกแข็งแรงดีออกมา เว้นยกของหนักเท่านั้น

เริ่ม 5 เดือนค่ะหลังคุณหมอยืนยันเล่นได้ค่ะ

เริ่มเล่นโยคะ คนท้องตอน4 เดือนคะ

เดินครึ่ง ชม กับโยคะค่ะ เริ่ม 3 เด