157 ตอบกลับ

ตื่นกลางดึกทุกคืนเลยค่ะ กำลังกังวล ว่าจะมีผลต่อลูกในท้องไหม ใครมีวิธแก้บ้างคะ

เป็นเรื่องปกติของคนท้องค่ะถ้ายิ่งท้องแก่แล้วนะจะนอนไม่ค่อยกว่าท้อง2-3เดือนอีก

ปกติของคนท้องค่ะกลางคืนจะนอนไม่ค่อยหลับถ้ายิ่งท้องแก่ยิ่งไม่ค่อยหลับใหญ่เลย

บ้านนี้เป็นค่ะ นอนลำบากมาก หลับๆตื่นๆทั้งคืนเลยค่ะ ปวดฉี่ ปวดหลัง เสียดหน้าอก

บ้านนี้หลับตาตอนไหนก้หลับยาวจนเช้าเรยค่ะยกเว้นถ้าวันไหนอากาศร้อนจะหลับยากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

เป็นคะ หลับๆตื่นๆ พลิกตัวบ่อยคะ แล้วก็ตื่นเช้ามาก ปกติจะเป็นคนนอนตื่นสาย

บ้านนี้กลางคืนไม่นอนเพราะกลางคืนคือเวลาแพ้ท้องค่า กลางวันเลยหลับเป็นตาย

ตอนท้องก็เป็นค่ะ นอนไม่หลับ แต่พอคลอดเท่านั้นแหละ หลับกลางอากาศเลยค่ะ 55 😊

ตอนท้องก็นอนไม่หลับค่ะ พอลูกคลอดเลี้ยงลูกนี่หัวพิงไหนหลับนั่นเลยค่ะ 😅

นั่งให้นมลูกยังหลับเลยค่ะ 😂😂 หลับได้ทุกเมื่อจริงๆค่ะ 😆😆

บ้านนี้นอนตี2 ตี 3 เกือบทุกคืนเลยคะ นอนไม่ค่อยหลับแต่กลางวันหลับตลอดเลย 55