56 ตอบกลับ

22 ก.ค.ค่ะ ไม่ค่อยปวดท้อง แต่นอนลำบากมากเลยค่ะ เป็นตะคริวด้วย ทรมานมาก

4 ก.ค ปวดมิจิ ปวดขาหนีบ ปวดท้องน้อยตอนพลิกตัวหรือลุกขึ้นนั่งค่ะ

บ้านนี้กำหนด1ก.ค.จ้า เจ็บจิ๊ดลงจิมิตลอดเท้าบวมเดินลำบากแล้ววว

บ้านนี้กำหนดคลอด16 กรกฎาคม เวลายืน เดิน มีหน่วงท้องบ่อยอยู่คะ

24กรกฎาคะ เจ้บหน่วงๆท้องแข็งบ่อยอยู่คะ เดินลำบากปวดไปหมดคะ

กำหนด 23 กค ค่ะ นานๆทีรู้สึกหน่วง และท้องแข็งบ้างไม่บ่อย

22 กรกฏาค่ะ หน่วงท้อง อึดอัด นอนลำบาก ฉี่บ่อย ถ่ายยาก 🤣

27ก.ค ค่ะ มีท้องแขงบ้างลุกนังลำบากมากนอนไม่คอยหลับค่ะ

นอนไม่หลับเหมือนกันเลยค่ะเเม่ ปวดเอวพลิกตัวก็ลำบากหายใจไม่ออก

บ้านนี้คลอด 3 กรกฎาคมค่ะ มีปวดจิมิเป็นบางครั้ง🥰

กำหนด 22 ก.ค. ค่ะ นั่งนานๆไม่ได้ ท้องจะแข็งจะปวดๆ