146 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ จนคุณพ่อแอบน้อยใจนิดๆ สงสารก็สงสารขำก็ขำ 😅😅😅

ใช่เลยค่ะ 555

VIP Member

บ้านนี้เวลาอยู่กับพ่อชอบถีบจ้าเวลาอยู่สองคนก้ดิ้นดีมาก

เหมือนแม่เลยค่ะพอพ่อมาเงียบกริบ🐹😊😊อยู่กับแม่ดิ้นทั้งวัน

บ้านนี้ดิ้นใส่พ่อเก่งมากค่ะ ถ้าคนอื่นจับจะไม่ดิ้นเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นคร้า พ่อจับนิ่งมากยุกะแม่เหนือนลงสนาม😀

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องจับนานหน่อยกว่าจะดิ้นใส่พ่อทีนึง 😂

บ้านนี้ก้ชอบเป้นค่ะดิ้นยุกะแม่ดีๆพอจะให้พ่อจับเงียบเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ555 แต่มีแค่ตอดบ้างเล็กน้อยเวลาพ่อจับ😂

พ่ออาจไม่ค่อยได้ลูบท้องคุณแม่รึป่าวค่ะ น้องเลยไม่ชิน

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะ แต่ชอบดิ้นเก่งตอนได้ยิ่งเสียงพ่อ 🥰