79 ตอบกลับ

เราว่าไม่ปกตินะค่ะ เลือดไหลเยอะขนาดนี้ ย้ายหมอเถอะค่ะ เสี่ยง

ย้ายแล้วค่ะ

แม่ลองเปลี่ยนหมอดูค่ะเผื่อเค้าอาจจะตรวจเราไม่ละเอียดค่ะแม่

ค่ะ เปลี่ยนหมอแล้วค่ะ หมอแนะนำให้ตรวจมะเร็งปากมดลูกค่ะ เพราะที่เลือดออกหมอบอกไม่เกี่ยวกับการตั้งครรภ์เลยค่ะ

ไม่ปกติเลยค่ะ สำหรับคนท้อง เปลี่ยนที่ตรวจ ภาวะแท้งคุกคาม

หมอบอกปกติได้ไงอ่ะเบือดออกขนาดนี้ 🤔เปลี่ยนหมอดีมั้ยค่ะ

26wเเล้วไม่เคยมีเลือดออกคะ น่าจะผิดปกติควรเปลี่ยนหมอนะคะ

มันเสี่ยงมากนะคะคุณ​แม่​ เปลี่ยน​ รพ.เปลี่ยน​หมอเลยค่ะ

ออกแบบนี้ไม่น่าปกติแล้วมั้งค่ะเปลี่ยนโรงพยาบาลเลยค่ะ

โอ้โห....รีบไป รพ.เลย นะคะ แบบนี้ไม่ปกติ ค่ะ ....เปลี่ยน รพ.ค่ะ

ค่ะตอนนี้มารพ.แล้วค่ะ เคยเปลี่ยนรพ.แล้วก็เหมือนเดิมค่ะ

เปลี่ยนหมอค่ะแม่ ไม่ปกตินะ เสี่ยงแท้งคุกคามได้เลย

ไปโรงบาลดีกว่าค่ะคุณแม่ แบบนี้น่ากลัวมากเลยนะคะ

ตอนนี้มารพ.แล้วค่ะ