110 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้33+4แล้วยังปวดอยุ่ค่ะ ทรมารจนเกือบจะร้องไห้เลย

เป็นเหมือนกัน ยิ่งท้องโต ยิ่งปวดมาก ทายาหม่อง ทุกวันเลย

ปกติจ้า พยายามยั่งหลังตรงเหมือนกันค่ะแต่ก้อยังปวดอยู่

หมอบอกปกติจ้าาา น้องตัวใหญ่ขึ้นทำให้ไปเบียดซี่โครงจ้า

ปวดเหมือนกันเวลากินเสร็จใหม่ๆ สักพักใหญ่ๆเดวก้หายจ้ะ

เปนเหมือนกันค่ะ อาจจะเปนมดลูกขยายใหย่ขึ้นทำหั้ยปวด

ปวดใต้ราวนมข้างซ้ายเหมือนกันบ้างครั้งปวดจนออกร้อน

เป็นเหมือนกันค่ะปวดถึงหลังเลย. ข้างขวาค่ะทรมานมาก

ปวดเหมือนกันค๊ายิ่งลูกดิ้นยิ่งปวดมากค๊าทรมานมาก

บ้านนี้ 31 w เป็นด้านซ้ายค่ะ ปกติค่ะ ทนหน่อยนะค่ะแม่