110 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ แต่จะปวดแสบออกร้อนผิวข้างในมากกว่า ตอนนี้ 35 วีคแล้ว ยังไม่หายเลย

บ้านนี้ก็เป็นจร้าด้านซ้ายเหมือนกันเจ็บแปลบๆเวลานอนตแคงซ้ายพอตแคงขวาก็หายเจ็บ

ปวดเหมือนกันค่ะ​ นี่ท้้องได้4เดือนกว่าเเล้ว​ ปวดข้างซ้ายเหมือนกันค่ะ​ ซี่โครง

VIP Member

ปกติค่ะ ลองเปลี่ยนท่า เป็นยืน เดิน หรือนอนเหยียดขาตรงค่ะ พอท้องแก่ก็หายเองค่ะ

ของเรา25w+3dเปนหมือนกันแต่เราเหมือนชาๆไม่ค่อยเจ็บจะชามากกว่าข้างเด่วกันเรยค่ะ

บ้านนี้ปวดด้านซ้ายค่ะ เวลากินอิ่มๆ ปวดมากกค่ะแต่ พออาหารย่อยก็หายปวดไปเอง

เป็นค่ะเจ็บจนแสบเป็นตั้งแต่6เดือนตอนนี้8เดือนแล้วต้องอดทนอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ปวดข้างขวา ปวดมากเหมือนกัน สงสัยอยู่เหมือนกันเลยคะว่าเพราะอะไร

บ้านนี้ปวดข้างขวา แต่นอนตะแคงซ้ายไม่ได้เลยคะ ปวดๆ ต้องนอนกึ่งหงายกึ่งตะแคงเอาคะ หายาทาด้วยคะ ทรมานมาก

นอนตะแคงซ้ายคะสลับไปมาเลื่อยๆเดี๋ยวก็หาย เวลานั่ง นั่งหลังให้ตรงนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ นึกว่าเป็นเดียวซะอีก แต่พอท้องลด อาการก็หายไปเลย