10 ตอบกลับ

บ้านนี้กลับแล้วค่ะ อาการหายใจสบายขึ้น จากปวดหลังไปปวดขากับก้นแทน ท้องหน่วงไปทางล่างเยอะ

แม่บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่29สัปดาห์ค่ะตอนนี้เข้า32+4แล้วหน่วงจิมิกะท้องปั้นบางที

ไวไปสำหรับการกลับหัวค่ะ เด็กจะกลับกันช่วง 35 เป็นต้นไป ช้าเร็วแล้วแต่คนค่ะ

บ้านนี้พึ่งไปหาหมอมาตอนเย็นนี้เองค่ะ..น้องกลับหัวแล้ว😁☺️

31wเพิ่งไปหาหมอ อัลตร้าซาวด์มา น้องกลับหัวแล้วค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับแล้วค่ะ สู้ๆค่ะคุณแม่

เรา 31 วีคกลับหัวแล้วคะ เพิ่งซาวด์ 4 D มา

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่23วีคเลยค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 27w.ค่ะ

บ้านนี้กลับแล้วค่าา

บ้านนี้กลับตอน32wค่ะ