16 ตอบกลับ

เป็นไปไม่ได้ค่ะแม่ที่จะโดนลูก ไหนจะมดลูกไหนจะถุงน้ำคว่ำอีก มีได้ถ้าแม่ไม่มีภาวะเสี่ยงอะไรทำในท่าที่เหมาะสมและไม่รุนแรงค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ไม่โดนน้องหรอกคะแม่ แต่อย่ารุนแรง เวลามีอะไรกันน้องดิ้นหรือมีขยับเป็นเรื่องปกติคะ เพราะมดลูกบ้างทีมีการบีบตัวคะแม่

VIP Member

ไม่โดนจ้า แต่ก็ควรระมัดระวังในการมีเพศสัมพันธ์ ควรทำท่าที่เบสิกพอ

ไม่โดนน้องค่ะแต่แนะนำให้ระวังอย่าทำแรงเพราะเสี่ยงเลือดออกค่ะ

ไม่โดนหรอกแม่ลูกอยู่ในถุงน้ำคร่ำค่ะ อย่าทำรุนแรงค่ะเบาๆพอ

ขอบคุนค่ะกลัวน้องจะเป้นอะไรคือมีอะไรกันท่าหงายอ้ะค่ะ

ไม่เป็นรัยคะ แต่ควรจะมีในท่าที่เหมาะสมสำหรับคนท้องนะคะ

เรามีปกตินะค่ะ จนตอนนี้ 39w ไม่มีวี่แววคลอดดเลย😅

ขอบคุนน้ะค่ะพอดีกังวล

ไม่โดนน้องแน่นอนค่ะ แต่อย่ารุนแรงไปนะคะ

มีได้ปกติค่ะแต่อย่ารุนแรงมากนะคะ

มีได้แต่ควรระวังคะอย่ารุนแรงคะ