79 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ พอน้องดิ้นแรงแล้วเราเรียกปะป๊ามาจับท้อง น้องจะหยุดดิ้นทันทีปะป๊าแห้วตลอดเลยค่ะ เป็นเพราะน้องจำได้ว่ามือแม่กับมือปะป๊าน้ำหนักมือเวลาที่สัมผัสท้องต่างกันค่ะ เวลาป๊าจับน้องเลยจะหยุดดิ้น แต่ถ้าป๊าสัมผัสท้องแม่บ่อยๆคุยกับน้องบ่อยๆน้องจะเริ่มคุ้นทีนี้น้องก็จะเริ่มดิ้นตลอดเลยค่ะ

ตอนดิ้นแรกๆลูกเราก็เป็นนะคะ เรียกพ่อมาจับนางนิ่งเลย แต่หลังๆนี้พอ 24 วีค+ เวลานางได้ยินเสียงพ่อ นางจะดิ้นตลอดนะคะ เค้ารับรู้ได้จริงๆค่ะ จนพ่อนางหลงตั้งแต่อยู่ในท้องเลย 😁😁

บ้านนี้ไม่เป็นจ้า เค้าชอบเล่นชอบคุยกับพ่อเค้า เวลาพ่อไม่อยู่บ้านน้องไม่ค่อยดิ้นแต่ถ้าพ่ออยู่จะดิ้นแรงมาก แม่สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

ช่วงแรกเป็นค่ะ แต่หลังๆเราให้พ่อคุยกับลูกในท้อง แล้วพ่อเขาก็นอนจับท้องแม่เกือบทั้งคืน เวลาดิ้นก็บอกพ่อจับก็ดิ้นค่ะ

บ้านนี้เป็นตอนช่วงแรกๆค่ะ เราเลยบอกพ่อให้เล่นและคุยกับลูกบ่อยๆ จนเดี๋ยวนี้ดิ้นสนุกเลยค่ะเวลาพ่อนางมาเล่นด้วย

ให้พ่อจับท้องบ่อยๆค่ะ เพื่อให้ลูกคุ้นกับอุณหภูมิมือพ่อ ทีนี้จะดิ้นโชว์ตลอดเคยอ่านเจอมาค่ะแล้วมันก็เป็นจริงๆ

ให้พ่อจับบ่อยๆค้ะเพราะอุณหภูมิมือไม่เหมือนกัน ของเราก้เคยเป็นพอให้พ่อเล่นบ่อยๆตอนนี้ดิ้นเตะสู้พ่อแล้วจ้า

VIP Member

อายพ่อหรือเปล่าค่ะ บ้านนี้ถีบแรงเหมือนกับว่า อย่ามาจับท้องแม่หนูนะ (อันนี้คิดเอาเองนะคะ555)

เค้าจะเคยลินกับอุณหภูมิของมือเราค่ะ ถ้าคนอื่นจับจะหยุด เพราะไม่ชิน ต้องให้จับบ่อยๆค่เ

แค่แม่ตั้งกล้องจะถ่ายวีดีโอแบบเงียบๆน้องก็ไม่ดิ้นค่ะ ไม่รู้ว่าน้องรู้ได้ยังไง 😂😂😂