17 ตอบกลับ

เราแก้ปัญหา โดยการซื้อที่นั่งรองนั้งชักโครก รองนั่งวางทาบไปกับโถแล้วนั่งเลยค่ะ เพราะแม่ๆเราเข้าใจอยู่ว่าเวลาอายุครรภ์มากขึ้น มันจะติดท้อง และถ้านั่งนานๆ หรือลุกเร็วๆหน้ามืดอาจจะเกิดอุบัติเหตุได้ เพราะท้องสองที่ผ่านมา เรานั่งอึนาน ลุกขึ้นเท่านั้นแหละ หน้ามืดล้มก้นกระแทกพื้นดีน้องไม่เป็นอะไร แต่เจ็บก้นกกเป็นอาทิตย์เลยค่ะ และพื้นห้องนอนก็เปลี่ยนเป็นแบบกันลื่นทั้งหมด

ใช่ค่ะ

บ้านนี้34+wนั่งยองไม่ไหวค่ะ นั้งราบติดไปเลย555+ (ที่บ้านทำความสะอาดชักโครกทุกวันค่ะ เพราะนั่งลำบากค่ะ)

เบ่งอึแต่ละทีกว่าจะเสร็จลูกก็ถีบอยู่นั่นแหละจะบ้าตาย มือก็เกาะกำแพงไว้ หายใจก็ไม่ออก555

เห็นภาพเลยค่ะแม่​ 555

ที่บ้านก็มีมาที่ทำงานก็ไม่พ้น เวลาปวดอึ้ อึ้ก็ลำบาก แต่ที่ลำบากที่สุดคือตอนล้างก้นค่ะ 555

ของเราก็อาศัยมาอึที่ทำงาน ดีที่ยังเป็นแบบนั่งด้วยเลยไม่ลำบากมาก จะลำบากแต่ตอนปวดยุบ้านเนี้ยแหล้ะ

แค่ฉี่ตามปั๊มที่นั่งยองยองก็ไม่ไหวแล้วจ้า ถ้านั่งอึคงไม่ต้องพูดถึง555

มันมีแบบที่นั่งครอบขายนะคะ ไม่แพง จะได้ไม่ต้องนั่งยองๆ

ได้ค่ะ ขอบคุณแม่มากนะค่ะ

เวลาไปเข้าห้องน้ำสาธารณะ นั่งทีเกือบหงายหลังค่ะ

นั่งแบบนี้ดี ฝึกอุ้งเชิงกร้านให้แข็งแรง คลอดง่าย

แต่นั่งที ติดพุง555

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ จะลุกจะนั่งทีต้องมีที่เกาะอ่ะ 5555

ขี้ก็ไม่สุด ฉี่ก็ไม่สุด ลำบากมากๆๆคะ5555