10 ตอบกลับ

แม่คะ5555555. นางเป็นแทนหนักเดือนนึงเองคะ หลังจากนั้นก็เหมือนกันที่ว่า เบื่อๆไม่รู้กินไรดี กินไม่ค่อยลงเหมือนกันคะ ตอนนี้ก็เจริญอาหารเหมือนกันด้วยคะ 🤣🤣🤰❤️

บ้านนี้พ่อเค้ามีอาการก่อนจ้าอยากกินของเปรี้ยวส้มตำสัปรดก่อนแล้วเราค่อยมาแพ้ตอนที่รู้ว่าท้อง

บ้านนี้พ่อแพ้ก่อนที่จะรู้ว่าท้องอีกค่ะ พอตรวจแล้วพ่อก็ยังแพ้อยู่ แต่แม่ไม่แพ้อะไรเลยจนคลอด

บ้านนี้ค่ะคุณพ่อแพ้ท้องแทนคุณแม่คะคุณแม่ไม่แพ้เลย แต่แค่ประมาณ3เดือนเเรกนะค่ะที่แพ้ท้อง

บ้านนี้ค่ะตอนท้องสามีอยากินม่วงเปรี้ยว อยากกินมากจนต้องขับรถไปหาซื้อ และก็อาเจียนด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แพ้ทั้งคู่เลยค่ะแพ้อยู่เดือนนึงก็หายค่ะกินไรก็อ้วกหมด

บ้านนี้นี้กินส้ม เยอะมากเลยค่ะ แต่อาการอื่นแม่เป็นเองทั้งนั้น

บ้านนี้คุณพ่อจะมีอาการก่อนค่ะ พอจะเข้าเดือนที่3เราเพิ่งมาแพ้

VIP Member

บ้านนี้แม่ไม่แพ้แต่พ่อเเพ้แทนคะ

บ้านนี้ไม่มีนะค่ะ