สิวที่หลัง

มีคุณแม่บ้านไหมเป็นไหมค่ะ ตอนท้องสิวขึ้นที่หลังเยอะมากเลยค่ะ ปกติเป็นคนไม่มีสิว มีวิธีรักษาไหมค่ะ

สิวที่หลัง
60 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหน้าทั้งหลังทั้งหน้าอก

ขึ้นเต็มเลยค่ะ ไม่หายสักที แต่เบาลง รอยก็ยังอยู่

VIP Member

เหมือนกันค่ะ ท้อง6 เดือน สิวพึ่งเริ่มขึ้นมีหลัง

ตอนนี้หน้าไม่มีที่ว่างเลยจ้า จากคนหน้าเนียนๆ

จากไม่เคยมีสิว ตอนนี้ไม่มีที่ขึ้นเเล้วค่ะ.

Post reply image

บ้านนี้ก็เป็นคะ 23w ทั้งหน้าอก และหลัง​เลยคะ 🤔

ขึ้นเหมือนกันค่ะ แต่ก่อนไม่เคยขึ้นเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ที่หลัง หน้าอก เยอะมาก😌

เป็นเหมือนกันเลยค่า เต็มหลังเลยค่า คันๆ