45 ตอบกลับ

บ้านนี้ผ่าคลอดวันที่ 11 มิ.ย 62 รอลุ้นเพศวันที่10 ม.ค นี้ค่ะ🤣

29 มิ.ย.62ท้องไม่ใหญ่เลยเป็นคนตัวเล็กจนหมอถามว่าท้องจริงหรือเปล่า

บ้านนี้ท้อง2แล้วดูเหมือนมีพุงเองจร้า

บ้านนี้16 มิถุนา แต่ป่านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ55555 อยากคลอดแล้วว

บ้านนี้ 16 มิถุนา 62 ค้า ท้องยังไม่ใหญ่เลย รอลุ้นเพศอยู่ 🤩

ดีใจด้วยคะ่ คลอดง่ายๆนะคะ่ ขอให้น้องแข็งแรงๆคร่า

ของเรากำหนดปลายเดือน แต่คลอดวันนี้แล้วค่ะ

คลอด4มิถุนายนค่ะท้องไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่

กำหนด 15 มิถุนา​นี้ค่ะ ตื่นเต้น #ท้อง2

คลอด22มิถุนาค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่

36+4แล้วจร้า ท้องลงแล้ว คลอดปลายเดือนคะ