50 ตอบกลับ

ทำให้กินตลอดเลยค่ะถึงจะท้องไม่ท้องก้ทำให้ค่ะส่วนมากจะเป้นมื้อเย้นเพราะเช้าเค้าทำงาน

พ่อบ้านนี้ทำให้กินทุกวันคะ นางเอาใจเก่งงง นางบอกไม่ชอบพูดมาก แต่นางให้ดูที่การกระทำคะ

VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อทำอาหารให้ทุกมื้อตั้งแต่ก่อนแต่งงานจนมีลูกแล้วยังทำให้ทานอยู่เลยคะ

บ้านนี้ทำทุกอย่างเลย กับข้าว ซักผ้า ล้างจาน ทำงานบ้านทุกอย่างหลังจากเลิกงาน❤

บ้านนี้ สามีเอาใจเรื่องอื่นคะ ส่วนทำกับข้าว ต้องทำเองเค้ากลัวทำให้ไม่ค่อย😆

VIP Member

บ้านนี้อยากกินไรจะพาไปกินคะ เพราะนางทำไม่เป็น555นางทำเป็นแต่ไข่เจียวคะ555

ดีจังเลยค่ะ พ่อบ้านนี้ต้องไปทำงานต่างจังหวัดไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะ

บ้านนี้ก็ทำเรื่อยค่ะแต่กินไม่ค่อยได้ แม่ต้องทำเองเหมือนเดิม😂😂

โชคดีจังค่ะบ้านนี้ไม่มีอะค่ะช่วยแม่ทะเลาะจนความดันขึ้นทุกวัน

สู้นะคะ

อยากกินเลยค่ะ กำลังมื้อเที่ยงพอดี สั่งแม่บ้านทำเลยดีกว่า