28 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องจน39+3ไม่เคยคุยเลยคะ มีแต่จูบท้องลูบท้อง สามีบอกว่าไม่รู้จะคุยยังไง55555

บ้านนี้คุณพ่ออยู่คนละประเทศ แต่จะเป็นคุณแม่ต่างหากที่ไม่รู้จะคุยกะลูกยังไงดี😂

ไม่ค่อยคุยเหมือนกันค่ะ พอลูกดิ้นเอามาจับน้องก็หยุดดิ้น อิแม่ก็ขำๆไป

บ้านนี้เเบไมไดคุยนะ เพร่ะสามีทำงารที่ กทม ส่วนเรายุ ต่างจ.หวัด

บ้านนี้คุณพ่อก็ไม่ค่อยคุยกับลูกค่ะแต่จะชอบลูบท้องจับท้องค่ะ

บ้านนี้ไม่คุยเลยค่ะ😂 อย่างมากตอนนอนเอามือมาจับท้องแม่ไว้

บ้านนี้ไม่เคยคุยเลยจร๊ แต่คลอดออกมาลูกติดพ่อมากจร๊

VIP Member

บ้านนี้ พ่ออบอุ่นค่ะ เล่นกีต้าร์ ให้ฟัง จุ๊บท้องตลอดเลย

คุณพ่อน่าจะเก็บอาการเขิลนะคะ รอดูวันคลอดจะเป็นยังไง 😂

อาจจะยังอายๆอยู่หรือไม่รู้จะคุยอะไรกับลูกค่ะคุณแม่^^