44 ตอบกลับ

อย่าไปสนใจค่ะ สรีระบางคนไม่เหมือนกัน คนผอมๆยิ่งท้องแรกด้วย กว่าจะเห็นชัดก็ 6-7 เดือนนู่นล่ะค่ะแม่

อย่าไปสนคำพูดคนอื่นเลยค่ะ สนใจสุขภาพลูกเราดีกว่า ขยันกินอาหารบำรุงและทานยาให้ครบตามเวลานะคะ

แม่บ้านนี้4เดือนกว่าละจ้าแต่ยุไหนไม่รุ้ท้องแต่ไปซาวลูกก็ปกตินะคะอย่าไปสนใจค่ะพวกปากปีจอ

อีเเม่ขึ้นเลยค่ะ 5555 บอกเเฟนย้อนถามอีคนที่ถามด้วย ว่าบ้านมันเคยมีคนท้องเล่นๆหรอ555

อย่าคำพูดพวกนี้มาใส่ใจนะค่ะคุณแม่ทำใจให้สบายไม่ต้องเก็บมาคิดมาก

อย่าไปสนใจ คำพูดคนคะ สนใจเเค่ลูกในท้องเราพอ เสียสุขภาพจิตป่าวๆคะ

อย่าแคร์คำพูดคนนะคะ​ ต้​องดูแลสุขภาพ​และลูกในท้อง​ อย่าเครียดคะ

VIP Member

อย่าไปใส่ใจคะแม่ คนเรามีปากก็พูดไป ดูแลตัวเองดีๆบำรุงเยอะๆคะ

ไม่ต้องสนใจคนอื่น อ้อนแฟนเราพอค่ะ ที่รักปลอบเค้าหน่อยย~~

เราห้ามปากคนอื่นไม่ได้ สิ่งที่จะห้ามได้คือใจตัวเองค่ะ