300 ตอบกลับ

บ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะได้ตะแคงข้างดู สรุปก็ท้องค่ะ

ไม่จางหรอกค่ะ จางกว่านี้ก็ท้อง ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

ท้องค่ะ ของเราจางกว่านี้อีก ตอนนี้ จะ34 สัปดาห์แล้ว ^^

ไม่จางน่ะค่ะแบบนี้ ชัดอยู่ค่ะยังไงก็ดีใจด้วยค่ะ

บ้านนี้ก้อประมาณนี้ค่ะท้องค่ะ ยินดีด้วยน่ะค่ะ

เราจางกว่านี้มากๆๆ ยังท้องเลยค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

VIP Member

ไม่ท้องคะต้อง3ขีด🙄🙄ชัดเจนขนาดนี้ยังจะถาม

ท้องจร้าแต่ท้องอ่อนๆ รีบไปฝากภรรค์เลยนะค่ะ

VIP Member

100%เลยค่ะแม่ ท้องค่ะแบบนี้ตามคำแนะนำข้างกล่อง

ท้องค่ะ ขึ้นสองขีดจะจางแค่ไหนยังไงก็ท้องค่ะ