เปรี้ยวปากอยากกิน

มะดัน ตะลิงปลิง มะเฟือง อยากกินทุกอย่างเลยคะ แม่ๆ กินอะไรกันคะ

เปรี้ยวปากอยากกิน
33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ทานได้เกือบหมดนะคะ พวกผลไม้รสเปรี้ยว พวกมะ มะนี่ได้เกือบหมด “ยกเว้น”!!! “มะม่วงหาว มะนาวโห่”นะคะ เพราะอาจจะทำให้แท้งลูกได้

VIP Member

พูดถึงตะลิงปลิงแล้วอยากกินมากค่ะแม่ บ้านนี้ได้กินแต่มะม่วงแต่ก็ไม่เปรี้ยวสะใจ หาอย่างอื่นไม่ได้ค่ะ หายากมาก

ตะลิงปลิง มะม่วงหาวมะนาวโห่ ห้ามกินนะค่ะ เห็นหลายคนบอกขับเลือดคะ มีคนกินแล้วแท้งก็มีคะ

ท้องนี้ไม่ชอบเลยค่ะ ท้องแรกรอดมาได้เพราะตะลิงปลิงจิ้มเกลือแท้ๆเลยค่ะ

น้ำลายแตกเลยค่ะที่กล่าวมาอยากมากแต่ที่อยู่หากินไม่มีเลยค่ะ

อยากกินตะลิงปลิงมากค่ะแม่ๆบ้านไหนมีส่งมาทางนี้บ้างจ้าา55555

ลงภาพทำร้ายคนให้นมลูกอย่างเรามากแม่ อยากกินแต่กินไม่ได้

อยากกินแต่กินไม่ได้ฮือๆ กินเผ็ดนี่อาการมามันทีเลยคะ

บ้านนี้กินตะลิงปลิงสดๆ ไม่จิ้มอะไรเลยค่ะ สะใจมาก

Post reply image
5y ago

เห็นแล้วเข็ดฟันเลยแม่ ไปตำพริกเกลือแปบบ

VIP Member

อย่ายั่วน้ำลายกันสิแม่ อยากกินด้วยเลย555