อึดอัดแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว

ภาพบน 28 วีค ภาพล่าง 34+5 วีค ตอน 28 ว่าโตแล้ว ตอนนี้โตยิ่งกว่า จะโตไปกว่านี้อีกมั้ย อิแม่เดินไม่ไหวแล้วจ้าาาา

อึดอัดแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว
147 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ท้องใหญ่เกือบเท่าๆกันเลยค่ะ แถม ท้องคุนแม่ยังเนียนสวยดีจัง แต่ขอเราพึ่งจะแค่28วีคเองยังใหญ่ขนาดนี้แล้ว ท้องแตกดูไม่ได้เลย กว่าจะไกล้ถึงกำหนดยังไม่รุ้เลยว่าจะเดินไหวรึป่าว....สุ้ๆนะคะคุนแม่

Post reply image
4y ago

ดีจังค่ะ...ของเราสิดูไม่ได้เลย

VIP Member

ใหญ่โตเหมือนบ้านนี้เลย เดินไม่ไหวเลยทีเดียว นั่งแปบๆก็เสียดใต้ราวนม ยืนก็เมื่อย เดินก็ไม่ไหว เหมือนลูกจะหลุด นอนจ้า

4y ago

บ้านนี้ยังทำงานอยู่ค่ะแม่

ท้องใหญ่มากแม่ สู้ๆค่ะ ท้องสวยเนียนมากค่ะ อดทนอีกนิดนะคะ ส่วนตัวคือ ใหญ่ขึ้นนิดหน่อยค่ะจนกว่าจะคลอดคาะ

VIP Member

ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้ก็ท้องใหญ่แบบนี้ เวลาเดินต้องพยุงท้องด้วย คลอดมาน้องก็ตัวใหญ่ค่ะ

VIP Member

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่แม่ท้องใหญ่จังเลย บ้านนี้ท้องเล็กค่ะ 34 สัปดาห์ 5 วัน

37+5w แม่ยังชิวๆอยู่เลยค่ะ เป็นปกติเหมือนตอนไม่ท้อง มีแต่คนทักไม่เหนื่อยหรอ555

Post reply image

ท้องใหญ่มากค่ะ ไม่แตกลายด้วย บ้านนี้เข้า36wเริ่มแตกเป็นลายแทงแล้วค่ะ

ท้องสวยมากค่ะแม่ มีเคล็ดลับรึครีม เเนะนำไหมคะ บ้านนี้ท้องแรกจ้า

VIP Member

เด็กอ้วนกำลังอยู่ในท้องคุณแม่แน่เลยค่ะตอนนี้ 😂 ใหญ่มากกกกกกกก

4y ago

น่ากลัวจะได้ผ่ามากแม่ใหญ่ขนาดนี้ แต่ขอให้แม่คลอดได้ง่ายนะคะ อีก3-4สัปดาห์ ตื่นเต้นจัง แม่อัพเดตด้วยนะคะ รอดูเด็กอ้วนค่ะ

VIP Member

ท้องใหญ่จังเลยค่ะ..บ้านนี้37+3ยังม่ได้เท่านี้เลยค่ะ..สู้ๆน่ะค่ะ