106 ตอบกลับ

ชอบ โอริโอ ช็อคชิพ ช็อกโกแลต มะนาว ยี่ห้ออะไรก็ได้ค่ะ กินได้หมดต้องเป็นรสที่ชอบค่ะ แต่ส่วนมากก็ แดรี่ควีน Swensen's ไผ่ทอง ค่ะ

ถ้าแถวๆ บ้านก็รถไอติมวอลล์ค่ะ ชอบกินแมกนัม ในเมืองก็สเวนเซ่นเลยค่ะ ชอบกินรสรัมลูกเกด 😋😋

ที่1.สตอเบอรี่ ที่2.ช็อคโกเเล็ต ที่3.วานิลา ต้องสลับๆ เดิมๆไม่ได้ ขี้เบื่อ😁

แม่เป็นช็อคโคแลตลัฟเวอร์ค่ะ แบบไหนแบรนด์​อะไรชอบหมดทุกอย่าง😋😋

มิดไนท์บราวนี่ ที่ swensen , ดาร์กช็อคโกแล็ต low fat +วัฟเฟิลโคน ที่ gelato จ้า

ถ้าเลิฟเลยต้อง ฮาเก้นดาสค่ะ รสคาราเมลบิสกิต แอนด์ ครีมค่า 🤤

ช็อคโกแลต ช็อคโกแลตชิพ กาแฟ ยี่ห้อไหนก็ได้ค่ะอร่อยหมด😋😋😋

VIP Member

วานิลา,ช็อกโกแลต,กะทิ ร้านสะดวกซื้อใกล้บ้าน เนสเล่เลยจ้า😊

VIP Member

ชอบแบบผลไม้ค่ะ เปรี้ยวนิด แอปเปิ้ลแคนเบอร์รี่ ของ swensen’s ค่า

VIP Member

ไอติมมะม่วง ช็อกโกแลต กล้วย โอ้ยแม่ชอบทุกอย่าง😂