33 ตอบกลับ

ง่ายๆค่ะค้ะเขาท่ได้รับผิดชแบจ้ออ่างมากกว่าท่แร่ใจแม่ตรวจอีกสัก2วันหรืออาทิตนึงตรวจใหม่น้า

ท้องก็แปลว่าไม่เป็นหมันสิคะ อยู่เฉยๆเป็นหมันไม่ได้นะ แฟนเก่าหนูเค้าไปทำหมันมาหรอคะ

ตอนบ่ายไปตรวจที่โรงบาลมาค่ะมันขึ้นสองขีดเหมือนกันค่ะหมอบอกหนุท้องได้2สัปดาห์แล้วค่ะ

พี่ชายเราหมอผ่าตัดไข่เหลือขางเดียวแต่เด็กหมอบอกอาจเป็นหมันตอนนี้ลูกมัน3คนแล้วจ้า

ท้องก็แสดงว่าผู้ชายไม่ได้เป็นหมัน ข้ออ้างของคนที่ไม่อยากรับผิดชอบอะไร เฮ้อ....

ไฟช็อตไม่ได้แปลว่าจะเป็นหมัน​100%นะต้องไปตรวจกับหมอและได้รับการยืนยันชัดเจน​

แล้วได้มีอะไรกับใคร นอกจากแฟนที่เลิกป่ะคะ ถ้าไม่ ก็แสดงว่าเขาเป็นหมันปลอมค่ะ

ไม่เคยมีอะไรกับไครเลยค่ะ

ขีดมันแปลกๆไหมอะ เหมือนมันเสียเลย หรือนี่คิดไปเอง 2-3 วันลองตรวจซ้ำน้า

แล้วได้ไปมีอะไรกับคนอื่นรึป่าวค่ะ ถ้าไม่ก็แสดงว่าผุ้ชายโกหก

ไม่เลยค่ะมีกับแฟนคนเดียวค่ะ

เค้าบอกว่าเค้าถูกไฟช็อกเมื่อ10ปีที่แล้วอ่ะค่ะ