ท้องมั้ย

พี่ๆคะหนูอยากมาถาม? หนูกับแฟนมีอะไรกันไม่ค่อยป้องกันค่ะแต่หลั่งนอกตลอด ช่วงๆนึงเขาให้กินยาคลุมแบบหนักทั้ง ฉฉ และปกติ.เกือนนั้น ปจด มาน้อยมาก มาสองรอบ ถัดมาอีกเดือน. ปจด ยังไม่มา แบบนี้มีโอกาสมีน้องมั้ยคะหรือเกิดจากฮอร์โมนยาคลุม?

27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยาคุมฉุกเฉินอันตรายนะคะ ใช้เท่าที่จำเป็นจริงๆเถอะจ้า

แนะนำให้ตรวจจ้า บ้านนี้หลั่งนอกตลอดตอนนี้7เดือนแล้ว

ตรวจจ้า อาการที่บอกมาทั้งหมด คนไม่ท้องก็เป็นได้ค่ะ

VIP Member

ไม่สบายใจตรวจเลยจ้าา เราก็คุมหนักยังพลาดได้เลย

บ้านนี้ปล่อยนอกตลอดจ้า ตอนนี้3เดือนกว่าแล้ว

VIP Member

มีโอกาศเป็นไปได้หมดจ้า ลองตรวจดูนะ

ตรวจเลยค่ะ ยาคุมเขียนแบบนี้ค่ะ

แนะนำให้ตรวจเลยจ้า

เเนะนำให้ตรวจค่ะ

VIP Member

อยากรู้ตรวจค่ะ