274 ตอบกลับ

VIP Member

2 เดือน 9 วัน รับวัคซีน 2 เดือนครบถ้วน มองตามเสียง อู อา เอ่อก็มา พัฒนาการดี กล้ามเนื้อมือดี กินนมแม่ขาเก่งสุด ๆ ขออภัยในความนมหกใส่เสื้อนะคะ

👸น้องปริ้นเซส 2เดือน16วัน แรกเกิด2550กรัม ตอนนี้ 6กิโล รับวัคซีนเรียบร้อยจ้า แรกเกิดร้องไห้โยเย ตอนนี้อารมดีค่ะ ยิ้มเก่งคุยเก่ง กินเก่ง🤣🤣

น้องดาริณค่ะ1เดื่อน20วัน แต่น้องมีปัญหาไม่ค่อยถ่าย แต่กินนมแม่ ไม่มีนมเสริม อยากรู้ว่าทานอะไรลูกถึงจะถ่ายคะ แม่บ้านอื่นเป็นไงบ้างคะ

2เดือน3วันค่ะ ยิ้มเก่งคุยเก่งงงเริ่มงอแงเก่งด้วยย ชอบดูดนิ้ว ชันคอได้แล้ววหันตามเสียงที่ได้ยินหัดขวาซ้ายได้สบายเลยค่ะ🥰🥰

น้องใบบุญ​ 2เดือน9วัน​ น้ำหนัก​ 5.3​ กิโล​ บ้านนี้พลิกตัวได้ตั้งแต่1เดือน25วันค่ะ​ ยิ้มเก่ง​ อ้อแอ้ก็เก่ง​ ที่สำคัญกินเก่งมากๆค่ะ😂

น้องชามิล 2 เดือน 24 รูปนี้หลังจากฉีดวัคซีนวันที่9คับ กินเก่ง คุยเก่ง ยิ้มเก่ง ชอบอาบน้ำมากๆ ไข้ก้อไม่งอแงค้าบ น้ำหนัก 6.2 กิโลกรัม

น้องจูน 2 เดือน 2 วัน กำลังส่งยิ้มเก่ง ส่งเสียงอ้อแอ้ชวนคุย เริ่มนอนน้อย เล่นเก่ง น้ำหนักยังไม่ชั่ง วัคซีนยังไม่ได้ฉีดค่ะ ^^

เข้า 2 เดือนมาอ้อนแม่หนักมาก นมแม่ที่เคยชอบกลายเป็นกินนมผสม นมผง+นมแม่ เพราะนมแม่มีน้อย ผมชื่อแม็กเวล อารมณ์ดี แข็งแรง 💪 คับ

2เดือน15วันคับน้องน้องเหนือซนมากเลยคับอ้อแอ้เก่งคุยเก่งไม่ร้องไห้งอแง้เลยเลี้ยงง่ายคุณพ่อเอาไปเลี้ยงที่ทำงานด้วยคับ

2เดือน2วัน คุยเก่ง ยิ้มเก่ง แถมกินเก่งอีกด้วยค่ะ พัฒนาการเจริญเติบโตดี น้ำหนัก 6 โล คุณหมอนัดรับวัคซีนวันที่15 ก.ย. นี้ค่ะ