4 ตอบกลับ

TapFluencer

เห็นเค้าว่าฉีดอนามัยจะเป็นเชื้อเป็นลูกอาจมีไข้ถ้าฉีดเอกชน เสียเงินหน่อยเป็นเชื้อตายแต่ลูกไม่มีไข้ไม่เหนื่อยเรานะคะ

ของเราก็นัดฉีดอนามัยตค นะคะ เข้าสองเดือนไม่ลองถามทางอนามัยว่า ทำไมนัดช้าไหมคะมีผลไหม

VIP Member

ของเราฉีดเอกชนเลยต้อนสองเดือน ลดความเจ็บปวดของเด็กได้เด็กไม่มีไข้ไม่งอแงงค่ะ

วัคซีน 2 เดือนก็ต้องฉีดตอน 2 เดือนค่ะ ฉีดรวบ 4 เดือนลูกจะสภาพไหน ตั้งกี่เข็ม

ของเราฉีดที่คลินิกเด็กค่ะ เสียเงินหน่อยแต่ลูกไม่มีไข้นะค่ะ