42 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตอน6เดือนค่ะ เราบอกว่าเราไม่ถือ ถ้าจะให้รอซื้อทีเดียวคงไม่ไหว

เตรียมเนิ่นๆดีแล้วค่ะ เราซื้อตอน 8เดือน เหนื่อยมากมาย ท้องโตแล้วทำอะไรลำบากมาก

ฟังหูไว้หูนะคะ ถ้าไม่ซื้อเลยตอนตลอดไม่มีอะไรไปโรงพยาบาลโดนหมอบ่นแน่คะแม่

พอรู้เพศก็ทยอยซื้อได้เลยจร้าจะได้พร้อมหิ้วไป รพ. แถมซักไว้ได้เลยสะดวกด้วย

ซื้อไว้หมดแล้วค่ะ ที่คาดว่าจะได้ใช้ เตรียมกระเป๋ารอคลอดเรียบร้อย 38w+ ละค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 4เดือนค่ะ ถ้าใกล้คลอดกลัวจะเตรียมไม่ทันค่ะ

รู้เพศก็ทยอยซื้อจะได้ไม่ต้องควักเงินก้อนซื้อทีเดียวคะ

บ้านนี้ซื้อจนครบเลยค่ะตอน4เดือน ตอนนี้ได้6เดือนแล้วค่ะ

ซื้อไว้ตั้งแต่รู้เพศลูก​ ตอนนี้​อายุครรภ์ 33 + 6 แล้วจ้า

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ จนตอนนี้คลอดแล้วค่ะ