23 ตอบกลับ

ปรกติ อายุครรภ์ 10-12 wก็รู้เพศแล้วค่ะ แต่จะชัดเจนแค่ไหนอยู่ที่ท่าของน้องด้วย บ้างบ้านหมอฟันธงอีกเพศพอคลอดมาไม่ตรงปกก็มี ฮ่าๆๆๆ ร่วมลุ้นไปกับคุณแม่นะคะ

เห็นแล้วค่ะ ถ้าน้องไม่อายเอาอะไรบังเพราะอยากให้คุณแม่ลุ้น อิอิ ปรกติสามารถอันตร้าซาวน์ดูเพศน้องได้ตั้งแต่อายุครรภ์ 10-12 สัปดาห์จ้า

ขอบคุณทุกท่านมากคะ วันนี้มาซาวด์แล้วคร่า. น้องแอบหนีบๆแต่หมอ บอกแนวโน้ม น่าจะได้ลูกสาว👧🏻

เห้นแล้วค่ะเเม่เราก็ซาว ตอน 19 week น้องเป้นผชค่ะสมใจอยากค่ะ ท้องเเรกดิ้นเก่งมากจ้า ปัจจุบัน 24 week

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-52118)

เห็นแล้วค่ะ เราตรวจตอน 16 weeks พอดีลูกชายชอบโชว์ค่ะ ถ้าเขาอายอาจจะไม่เห็นค่ะ

เราซาวด์ตอน 17 week ก็เห็นแล้วค่ะ ของคุณซาวด์ตอน 19 week น่าจะเห็นชัดแล้วด้วย😀

น่าจะเหนแล้วนะคะ ต้องดูว่าน้องนอนอยุ่ในท่าไหนด้วย

เห็นจ้า บ้านนี้เห็นตั้งแต่ 16 week จ้า

19wก้อเห็นแล้วคะ ของเราซาวด์ตอน20w